System Entity (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Published
fil: Inilathala

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
