System Entity (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Hide
ta: மறை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Promote to front page
ta: முன்பக்கத்திற்கு உயர்த்துக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Demote from front page
ta: முதற்பக்கத்திலிருந்து கீழிறக்குக

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title
