System Entity (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Features
vi: Tính năng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Hide
vi: Ẩn

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Promote to front page
vi: Quảng bá ở trang trước

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Demote from front page
vi: Ngưng quảng bá ở trang trước

en: This field stores long text in the database.
vi: Trường này lưu trữ văn bản dài trong cơ sở dữ liệu.

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Radio
vi: Rađiô

en: Asc
vi: Tăng dần
