System Information (7.x-3.0-beta1) - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Cancel
cy: Diddymu

en: On
cy: Ymlaen

en: Version
cy: Fersiwn

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Active
cy: Gweithredol

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: The settings have not been saved because of the errors.
cy: Nid yw'r gosodiadau wedi eu cadw oherwydd y gwallau.

en: Last run !time ago
cy: Cafodd ei redeg !time yn ôl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Themes
cy: Themâu

en: Configuration file
cy: Ffeil ffurfweddu

en: Install profile
cy: Gosod Proffil

en: Web server
cy: Gweinyddwr gwe

en: Cron maintenance tasks
cy: Tasgau cynnal cron

en: Database system
cy: System cronfa ddata
