System Information (7.x-3.0-beta1) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: System
fil: Sistema

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Last run !time ago
fil: Huling pinatakbo nung !time ang nakalipas

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Configuration file
fil: Talaksan ng pagsasa-ayos

en: Install profile
fil: Iinstala ang profile

en: Web server
fil: Tagasilbi ng web

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Database system
fil: Sistema ng database
