System Information (7.x-3.0-beta1) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: On
ta: சரி

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Nodes
ta: பதிவு

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Last run !time ago
ta: கடைசி ஓட்டம் !time முன்னால்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: Configuration file
ta: முறையமைப்பு கோப்பு

en: Install profile
ta: நிறுவுதல் தொகுப்பு

en: Web server
ta: இணைய வழங்கி

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Cron maintenance tasks
ta: Cron பழுதீர்ப்பு பணிகள்

en: Public file system path
ta: பொது கோப்பு முறைமை வழி

en: Private file system path
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு முறைமை வழி

en: Database system
ta: தரவுதள கட்டமைப்பு
