System Information (7.x-3.0-beta1) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Group
te: సమూహం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Version
te: సంచిక

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: About
te: గురించి

en: Install profile
te: ప్రొఫైలు స్థాపించు

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా
