System Information (7.x-3.0-beta1) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: On
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Total
vi: Tổng

en: n/a
vi: không có

en: Active
vi: Hoạt động

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: Nodes
vi: Các node

en: System
vi: Hệ thống

en: Users
vi: Người dùng

en: The settings have not been saved because of the errors.
vi: Các thiết lập không lưu được vì lỗi.

en: Last run !time ago
vi: Lần chạy cuối !time trước

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Permissions
vi: Quyền

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Server
vi: Máy chủ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Configuration file
vi: Tập tin cấu hình

en: Install profile
vi: Hồ sơ cài đặt

en: Web server
vi: Máy chủ web

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Database table structure
vi: Cấu trúc bảng cơ sở dữ liệu

en: Cron maintenance tasks
vi: Tác vụ bảo trì cron

en: Public file system path
vi: Đường dẫn Hệ thống đường dẫn tập tin Công Cộng

en: Private file system path
vi: Đường dẫn của thư mục tập tin riêng

en: The phpinfo() function has been disabled for security reasons. To see your server's phpinfo() information, change your PHP settings or contact your server administrator. For more information, <a href="@phpinfo">Enabling and disabling phpinfo()</a> handbook page.
vi: Hàm phpinfo() đã bị tắt vì lí do bảo mật. Để xem thông tin mà phpinfo() cung cấp, xin thay đổi thiết lập PHP trên máy chủ, hoặc liên hệ quản trị viên hệ thống để được trợ giúp. Xin tham khảo <a href="@phpinfo">hướng dẫn Bật và tắt phpinfo()</a> để biết thêm thông tin.

en: Database system
vi: Hệ cơ sở dữ liệu

en: System Information
vi: Thông tin hệ thống
