Tableau (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Size
te: కొలత

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: All
te: అన్నీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: here
te: ఇక్కడ

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Project name
te: ప్రాజెక్టు పేరు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - All -
te: - అన్ని -
