Tableau (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: All
ta: எல்லா

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site
ta: தளம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Site status
ta: தள நிலைமை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்
