Tableau (7.x-1.2) - en to th translation catalogue (15 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Status
th: สถานะ

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: View
th: ดู

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: All
th: ทั้งหมด

en: Site name
th: ชื่อเว็บไซต์

en: Owner
th: เจ้าของ

en: Site status
th: สถานะของเว็บไซต์

en: Display format
th: รูปแบบการแสดง

en: View name
th: ดูชื่อ

en: Machine-readable name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Forever
th: ตลอดไป
