Tableau (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Username
vi: Tên người dùng

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Project
vi: Công trình

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Site name
vi: Tên website

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: here
vi: ở đây

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Tag name
vi: Tên thẻ

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Site status
vi: Tình trạng hệ thống

en: View name
vi: Tên View

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Human-readable name
vi: Tên thân thiện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
