TableField (7.x-2.8) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: permission
ta: அனுமதி

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Table description
ta: பட்டிய விவரம்
