TableField (7.x-3.6) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Fields
vi: Các trường

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Filtered text (user selects input format)
vi: Văn bản được lọc (người dùng chọn định dạng dữ liệu vào)

en: characters
vi: kí tự

en: permission
vi: quyền

en: Comma ,
vi: Dấu phẩy ,

en: Colon :
vi: Dấu hai châm :

en: Semicolon ;
vi: Dấu chấm phẩy ;

en: Pipe |
vi: Dấu gạch đứng |

en: Plus +
vi: Dấu cộng +

en: textarea
vi: vùng văn bản

en: %name must be a number.
vi: %name phải là số.

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị
