Tacle Rules (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு
