Tadaa! (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: none
fil: wala

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Configure
fil: Ayusin

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.
