Tadaa! (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Variable
ta: மாறி

en: none
ta: இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Module
ta: கூடகம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: %title has been deleted.
ta: %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
