Tag1 D7ES (7.x-1.1-rc1) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Never
cy: Byth

en: Advanced
cy: Uwch

en: Project not supported
cy: Prosiect heb ei gefnogi

en: This project is no longer supported, and is no longer available for download. Disabling everything included by this project is strongly recommended!
cy: Nid yw'r prosiect yma wedi ei gefnogi bellach, ac nid yw ar gael i'w lawrlwytho. Mae anablu popeth wedi ei gynnwys gan y prosiect wedi ei argymell yn gryf!

en: No available releases found
cy: Dim cyhoeddiadau ar gael wedi ei ddarganfod

en: Release revoked
cy: Cyhoeddiad wedi ei ddiddymu

en: Your currently installed release has been revoked, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
cy: Mae eich cyhoeddiad sydd wedi ei mewnosod yn ddiweddar wedi ei ddiddymu, ac nid yw ar gael rhagor i'w lawrlwytho. Argymhellir yn gryf i anablu popeth sydd wedi ei gynnwys yn y cyhoeddiad neu'r uwchraddio!

en: Release not supported
cy: Cyhoeddiad heb ei gefnogi

en: Your currently installed release is now unsupported, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
cy: Mae eich cyhoeddiadau sydd wedi eu mewnosod yn ddiweddar heb eu cefnogi, ac ddim ar gael nawr i lawrlwytho. Argymhellir yn gryf anablu popeth sydd wedi cynnwys yn y cyhoeddiad yma neu uwchraddio!

en: Invalid info
cy: Gwybodaeth anilys

en: Unknown release date
cy: Dyddiad cyhoeddi anhysbys
