Tag1 D7ES (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Project not supported
vi: Dự án không được hỗ trợ

en: This project is no longer supported, and is no longer available for download. Disabling everything included by this project is strongly recommended!
vi: Dự án này đã không còn được hỗ trợ nữa, nên không còn bản phát hành nào để tải về. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới dự án này.

en: No available releases found
vi: Không tìm thấy bản phát hành nào

en: Release revoked
vi: Bản phát hành bị hủy bỏ

en: Your currently installed release has been revoked, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
vi: Bản phát hành bạn đang sử dụng đã bị hủy bỏ, nên không thể tải về được nữa. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới bản phát hành này hoặc cập nhật để sử dụng bản mới nhất.

en: Release not supported
vi: Bản phát hành không được hỗ trợ

en: Your currently installed release is now unsupported, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
vi: Bản phát hành bạn đang sử dụng đã không còn được hỗ trợ, nên không thể tải về được nữa. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới bản phát hành này hoặc cập nhật để sử dụng bản mới nhất.

en: Invalid info
vi: Thông tin không hợp lệ

en: Debugging
vi: Gỡ lỗi

en: Unknown release date
vi: Không rõ ngày phát hành

en: No available update data
vi: Không có dữ liệu cập nhật
