Tag1 D7ES (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Never
ta: இல்லை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Project not supported
ta: செயல்திட்டம் ஒத்தசைவில் இல்லை

en: No available releases found
ta: எந்த வெளியீடுகளும் காணப்படவில்லை

en: Release revoked
ta: வெளியீடு திரும்ப பெறப்பட்டது

en: Release not supported
ta: வெளியீடு ஒத்திசைவு இல்லை

en: Invalid info
ta: தவறான தகவல்

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Unknown release date
ta: தெரியாத வெளியீட்டு தேதி

en: No available update data
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவு இல்லை
