TagIt (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Save and edit
ta: சேமிக்க மற்றும் திருத்த

en: Form
ta: படிவம்
