Tagmap (7.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Import
vi: Nhập vào

en: Default
vi: Mặc định

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Filter
vi: Lọc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: No posts available.
vi: Không có bài gửi nào.

en: Operation
vi: Thao tác

en: Default width
vi: Bề rộng mặc định

en: People
vi: Mọi người

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: The import data is not valid import text.
vi: Dữ liệu nhập vào không phải là bản văn nhập vào hợp lệ.

en: Add new field
vi: Thêm trường dữ liệu mới

en: Font style
vi: Kiểu phông

en: Conversation
vi: Cuộc nói chuyện

en: Import preset
vi: Nhập bộ thiết lập
