Tagmap (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு இடுகையும் கிடைக்கவில்லை

en: Operation
ta: செயல்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Standard
ta: தரமானது

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: Font style
ta: எழுத்துருவடிவு
