Tao (7.x-3.0-beta4) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Prev
cy: Blaenorol

en: Last
cy: Olaf

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: First
cy: Cyntaf

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: @current of @max
cy: @current o @max

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
