Tapestry (7.x-2.2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Use Icons
ta: குறுபடம் பயன்படுத்து

en: Mission
ta: தளக் கருதுகோள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
