Tarski (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Pangunahing pahina

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Footer
fil: Paanan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: by
fil: ni

en: Post new comment
fil: Magpaskil ng bagong komento
