Tarski (7.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Content
te: సారము

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Post new comment
te: కొత్త వ్యాఖ్య వ్రాయి

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
