Tarski (7.x-1.5) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
