Tarski (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு குறிப்புரை
ta[1]: குறிப்புரை

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
