Tarski (7.x-1.8) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: by
cy: drwy
