Task (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Create @name
cy: Creu @name

en: @type %title has been deleted.
cy: Mae @type %title wedi cael ei ddileu.

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: The date the node was posted.
cy: Dyddiad y cafodd y nod ei gofnodi.

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
