Task (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name
