Task (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Task
ta: செய்பணி

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
