Taskbar (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Block
fil: Tipak

en: configure
fil: ayusin

en: Items
fil: Mga bagay
