Taskbar (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: View
ta: நோக்குக

en: Add item
ta: உருப்படியை சேர்க்க

en: Block
ta: கட்டம்

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Items
ta: உருப்படிகள்
