Taskbar (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Item
ta: உருப்படி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Block
ta: பெட்டி

en: configure
ta: முறையமை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Style
ta: பாணி

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்
