Taskbar (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Item
te: అంశం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Block settings
te: బ్లాక్ అమరికలు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Items
te: అంశాలు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Style
te: శైలి
