Taxonews (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Total views
cy: Cyfanswm y gwelediadau
