Taxonomy Access Control (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Category
ta: வகை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
