Taxonomy Access Control (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: Configure
fil: Ayusin

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Add vocabulary
fil: Magdagdag nang talasalitaan
