Taxonomy Access Control (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Ignore
ml: തിരസ്കരിക്കുക

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.
