Taxonomy Access Control (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Deny
ta: மறு

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை
