Taxonomy CSV import/export (7.x-5.8) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: ERROR
vi: LỖI

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Related terms
vi: Các từ liệu liên quan

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Vocabulary name
vi: Tên kho từ

en: Term name
vi: Tên từ liệu

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Note
vi: Ghi chú

en: Info
vi: Thông tin

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Examples:
vi: Thí dụ:

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Language neutral
vi: Ngôn ngữ trung lập

en: Translate
vi: Dịch

en: Lines:
vi: Dòng:

en: Notes:
vi: Chú ý:

en: Localize
vi: Bản địa
