Taxonomy display (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Core
ta: கருவம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Error message
ta: பிழை செய்தி
