Taxonomy Edge (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Weight
ta: எடை

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.
