Taxonomy Manager (7.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Add
fil: Idagdag

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: All
fil: Lahat

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
fil: Isang iligal na pagpipilian ay napansin. Mangyaring makipag-ugnayan sa tagapangasiwa ng sayt.
