Taxonomy Manager (7.x-1.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: രദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.
