Taxonomy Manager (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Language
ta: மொழி

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Parents
ta: பெற்றோர்கள்

en: Add
ta: சேர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Up
ta: மேல்

en: next
ta: அடுத்தது

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Close
ta: மூடு

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை
