Taxonomy Manager (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Parents
vi: Cấp trên

en: Export
vi: Xuất

en: Move
vi: Di chuyển

en: Add
vi: Thêm

en: Format
vi: Định dạng

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Up
vi: Lên

en: Merge
vi: Trộn

en: next
vi: sau

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Down
vi: Xuống

en: Close
vi: Đóng

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Search options
vi: Các tùy chọn tìm kiếm

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Move down
vi: Chuyển xuống

en: Move up
vi: Chuyển lên

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
vi: Lựa chọn không hợp lệ. Vui lòng liên hệ quản trị hệ thống.

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Move right
vi: Sang phải

en: Move left
vi: Sang trái
