Taxonomy Manager (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு சட்டபூர்வமற்ற தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.
